Tuesday, October 27, 2015
MATOKEO YA UCHAGUZI WA JIMBO LA MAKETE 2015
Do you like this story?
|
Mshindi wa Ubunge jimbo la
Makete kupitia CCM Prof Norman Sigalla akipokea cheti cha kuonesha kuwa ndiye
aliyeibuka kidedea katika uchaguzi huo kutoka kwa msimamizi wa Uchaguzi Bw
Francis Namaumbo
|
|
Prof Norman Sigalla akipiga
makofi baada ya kutangazwa mshindi wa kiti cha Ubunge jimbo la Makete kupitia
CCM
|
| Mbunge mteule wa jimbo la Makete kupitia CCM Prof Norman Sigalla akizungumza baada ya kutangazwa kuwa ni mshindi |
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
.gif)

0 Responses to “MATOKEO YA UCHAGUZI WA JIMBO LA MAKETE 2015”
Post a Comment